บอลเพียบ! เช็คโปรแกรมฟุตบอลเสาร์ 6 ตุลาคม 2018

บอลเพียบ! เช็คโปรแกรมฟุตบอลเสาร์ 6 ตุลาคม 2018

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอลวันเสาร์ที่ 6 ตุลาคม 2018

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
21:00 น. ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ – คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (beIN SPORTS 1)
21:00 น. เลสเตอร์ ซิตี้ – เอฟเวอร์ตัน (beIN SPORTS 2)
21:00 น. วัตฟอร์ด – บอร์นมัธ (beIN SPORTS 3)
21:00 น. เบิร์นลี่ย์ – ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ (beIN SPORTS 5)
21:00 น. คริสตัล พาเลซ – วูล์ฟแฮมป์ตัน (beIN SPORTS 4)
23:30 น. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด – นิวคาสเซิ่ล (beIN SPORTS 1)

บุนเดสลีกา เยอรมัน
20:30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ – เอาก์สบวร์ก (ฟ็อกซ์ สปอร์ต PPTV HD)
20:30 น. ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ – ชาลเก้ 04 (ฟอกซ์ สปอร์ตส 2)
20:30 น. ฮันโนเวอร์ 96 – สตุ๊ตการ์ท (ฟ็อกซ์ สปอร์ต 3)
20:30 น. ไมนซ์ – แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:30 น. บาเยิร์น มิวนิค – มึนเช่นกลัดบัค (ฟ็อกซ์ สปอร์ต PPTV HD)

กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี
20:00 น. กายารี่ – โบโลญญ่า (GMM EURO SPORT HD)
22:59 น. อูดิเนเซ่ – ยูเวนตุส (beIN SPORTS 3)
01:30 น. เอ็มโปลี – โรม่า (beIN SPORTS 4)

ลาลีกา สเปน
18:00 น. คิโรน่า – เออิบาร์ (beIN SPORTS 2)
21:15 น. เกตาเฟ่ – เลบานเต้
23:30 น. อลาเบส – เรอัล มาดริด (beIN SPORTS 2)
01:45 น. เลกาเนส – ราโย่ บาเยกาโน่ (beIN SPORTS 2)

ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:00 น. ลีลล์ – แซงต์ เอเตียน (GMM EURO SPORT HD)
01:00 น. นีมส์ – แร็งส์ (beIN SPORTS 3)
01:00 น. แก็งก็อง – มงต์เปลลิเย่ร์
01:00 น. อองเช่ร์ – สตาร์สบูร์ก
01:00 น. อาเมียงส์ – ดิฌง

แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ
18:30 น. ลีดส์ ยูไนเต็ด – เบรนท์ฟอร์ด
21:00 น. มิดเดิลสโบรช์ – น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
21:00 น. เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด – ฮัลล์ ซิตี้
21:00 น. เวสต์บรอมวิช – เร้ดดิ้ง
21:00 น. นอริช ซิตี้ – สโต๊ค ซิตี้
21:00 น. สวอนซี ซิตี้ – อิปสวิช
21:00 น. ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ – ดาร์บี้ เค้าน์ตี้
21:00 น. เปรสตัน – วีแกน แอธเลติก
21:00 น. มิลล์วอลล์ – แอสตัน วิลล่า
21:00 น. เบอร์มิ่งแฮม – ร็อตเธอร์แฮม
23:30 น. โบลตัน – แบล็คเบิร์น โรเวอร์

ฮอลแลนด์ พรีเมียร์
23:30 น. เดน ฮาก – โกรนิงเก้น
00:45 น. พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น – วีวีวี เวนโล
00:45 น. ซโวลล์ – เอ็กเซลซิเออร์
01:45 น. เดอ กราฟสคัป – ฮีเรนวีน

โปรตุเกส ซูเปอร์ลีก
21:30 น. วิตอเรีย เซตูบัล – โมไรเรนเซ่
00:00 น. มาริติโม่ – วิตอเรีย กิมาไรส์
02:30 น. บราก้า – ริโอ อาฟ

นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
20:30 น. สตาเบ็ค – วาเลเรนก้า
22:59 น. สตรอมก็อดเซ็ท – เฮาเกซุนด์

สวีเดน ออลสเวนส์คาน
19:00 น. ซิริอุส – เอล์ฟส์บอร์ก
21:00 น. โกเตนเบิร์ก – เทรลเลบอร์ก

เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก
21:00 น. โอเดนเซ่ – อาร์ฮุส

สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ลีก
00:00 น. เซนต์ กัลเลน – บาเซิ่ล
00:00 น. ยัง บอยส์ – ลูเซิร์น

สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก
21:00 น. มาเธอร์เวลล์ – ลิฟวิงสตัน
21:00 น. ฮิเบอร์เนี่ยน – แฮมิลตัน
21:00 น. อเบอร์ดีน – เซนต์ เมียร์เรน
21:00 น. ดันดี – คิลมาร์น็อค

ตุรกี ซูเปอร์ลีก
17:30 น. เคย์เซริสปอร์ – ริเซสปอร์
20:00 น. บูร์ซาสปอร์ – อันคารากูคู
20:00 น. เอร์ซูรุม – อลันยาสปอร์
22:59 น. อันตัลยาสปอร์ – กาลาตาซาราย

เบลเยี่ยม โปรลีก
22:59 น. ยูเปน – รอแยล อันท์เวิร์พ
01:00 น. แซงต์ ทรุยด็อง – เปรูเวลซ์
01:00 น. โลเคอเรน – คอร์ไทรจ์
01:30 น. วาสส์แลนด์ เบเวอเรน – ออสเทนเด้

ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:00 น. เรนดอร์ฟ อัลทัช – ออสเตรียเวียนนา
22:00 น. ซังค์ พอลเท่น – แอดมิร่า
22:00 น. โวล์ฟสเบอร์เกอร์ – ฮาร์ทเบิร์ก

เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1
12:00 น. ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า – คาชิว่า เรย์โซล (TRUE SPORT HD 2)
12:00 น. เซเรโซ่ โอซาก้า – กัมบะ โอซาก้า (ทรูสปอร์ต 6)
17:00 น. วิสเซล โกเบ – วี-วาเรน นากาซากิ (TRUE SPORT HD 2)
17:00 น. ซากัน โทสุ – โชนัน เบลมาเร่

บราซิล เซเรีย เอ
02:00 น. ชาเปโคเอนเซ่ – อัตเลติโก มิไนโร่
02:00 น. แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ – อเมริกา มิไนโร่
04:00 น. เซาเปาโล – พัลไมรัส
07:00 น. เกรมิโอ้ ปอร์โต้ – บาเฮีย

อาร์เจนติน่า พรีเมียร่า ดิวิชั่น
23:15 น. อัลโดซิวี – ซานมาร์ติน ทูคูมัน
01:30 น. กิมนาเซีย – โกดอย ครูซ
03:45 น. ซานมาร์ติน ซานฮวน – เบเลซ ซาร์สฟิลด์
06:00 น. ปาโตรนาโต้ ปาราน่า – อินดิเพนเดนเต้

อเมริกา เมเจอร์ลีก
02:00 น. มอนทรีออล อิมแพ็ค – โคลัมบัส ครูว์
02:30 น. แอตแลนต้า ยูไนเต็ด – นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
04:00 น. โตรอนโต้ เอฟซี – แวนคูเวอร์ ไวต์แคป
06:30 น. ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน – มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00 น. เอฟซี ดัลลัส – ออร์แลนโด้ ซิตี้
07:30 น. สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ – แอลเอ กาแลกซี่
08:00 น. โคโลราโด้ ราปิดส์ – ลอสแอนเจลิส
08:30 น. รีล ซอลต์ เลค – พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์
09:30 น. ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์ – นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
05:00 น. ครูซ อาซูล – มอนเทอร์เรย์
07:00 น. ติเกรส์ UANL – คลับ อเมริกา
07:00 น. เลออน – มอเรเลีย
09:00 น. ชีวาส กัวดาลาจาร่า – พูมาส ยูนัม
09:30 น. คลับ ทิจูเอน่า – กัวเรตาโร่

RELATED NEWS

Khobsanam Popup