บิ๊กแมตช์หงส์ฟัดเรือ! เช็คโปรแกรมบอล 7 ตุลาคม 2018

บิ๊กแมตช์หงส์ฟัดเรือ! เช็คโปรแกรมบอล 7 ตุลาคม 2018

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอลประจำวันที่ 7 ตุลาคม 2018

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18:00 น. ฟูแล่ม – อาร์เซน่อล (beIN SPORTS 1)
20:15 น. เซาธ์แฮมป์ตัน – เชลซี (beIN SPORTS 1)
22:30 น. ลิเวอร์พูล – แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (beIN SPORTS 1)

บุนเดสลีกา เยอรมัน
18:30 น. ไฟร์บวร์ก – เลเวอร์คูเซ่น (ฟ็อกซ์ สปอร์ต)
20:30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ – ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ฟ็อกซ์ สปอร์ต)
22:59 น. ไลป์ซิก – เนิร์นแบร์ก (ฟ็อกซ์ สปอร์ต)

กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี
17:30 น. เจนัว – ปาร์ม่า (beIN SPORTS 3)
20:00 น. เอซี มิลาน – คิเอโว่ (beIN SPORTS 3)
20:00 น. ลาซิโอ้ – ฟิออเรนติน่า (beIN SPORTS 4)
20:00 น. อตาลันต้า – ซามพ์โดเรีย
22:59 น. นาโปลี – ซัสเซาโล่ (beIN SPORTS 3)
01:30 น. สปอล – อินเตอร์ มิลาน (beIN SPORTS 3)

ลาลีกา สเปน
17:00 น. บายาโดลิด – อูเอสก้า (beIN SPORTS 2)
21:15 น. แอตเลติโก มาดริด – เรอัล เบติส (beIN SPORTS 2)
23:30 น. เซบีย่า – เซลต้า บีโก้ (beIN SPORTS 2, PPTV HD)
23:30 น. เอสปันญ่อล – บียาร์เรอัล
01:45 น. บาเลนเซียฃ – บาร์เซโลน่า (beIN SPORTS 2)

ลีกเอิง ฝรั่งเศส
20:00 น. บอร์กโดซ์ – น็องต์
22:00 น. โอลิมปิก มาร์กเซย – ก็อง
22:00 น. โมนาโก – แรนส์
02:00 น. ปารีส แซงต์ แชร์กแมง – โอลิมปิก ลียง (beIN SPORTS 4)

แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
19:30 น. บริสตอล ซิตี้ – เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์

ฮอลแลนด์ พรีเมียร์
17:15 น. เอ็มเมน – ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
19:30 น. วิเทสส์ – เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
19:30 น. วิลเล่ม ทเว – เฟเยนูร์ด
21:45 น. อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม – อาแซด อัลค์ม่าร์

โปรตุเกส ซูเปอร์ลีก
21:00 น. เบาวิสต้า – อาเวส
23:30 น. เบนฟิก้า – ปอร์โต้
02:00 น. ปอร์ติโมเนนเซ่ – สปอร์ติ้ง ลิสบอน

นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
23:00 น. โรเซนบอร์ก – ซานเดฟยอร์ด
23:00 น. โบโด กลิมท์ – โมลด์
23:00 น. ออด เกรนแลนด์ – เรนเฮล์ม
23:00 น. คริสเตียนซุนด์ – ทรอมโซ่
23:00 น. สตาร์ต คริสเตียนเซ่น – ชาร์ปบอร์ก 08
01:00 น. เอสเค บรานน์ – ลีลล์สตรอม

สวีเดน ออลสเวนส์คาน
20:00 น. ฮัคเค่น – มัลโม่
22:30 น. นอร์โคปิ้ง – เยอร์การ์เด้น
22:30 น. บรอมมาปอจคาร์น่า – ฮัมมาร์บี้
22:30 น. เอไอเค โซลน่า – โอเรโบร

เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก
17:00 น. โฮโบร – นอร์ดเจลแลนด์
19:00 น. ฮอร์เซ่นส์ – เอสเบิร์ก
21:00 น. เอฟซี โคเปนเฮเก้น – แรนเดอร์
22:59 น. อัลบอร์ก – บรอนด์บี้
01:00 น. มิดทิลแลนด์ – เวนด์ซิสเซล

สวิตเซอรืแลนด์ ซูเปอร์ลีก
21:00 น. เอฟซี ธูน – เอฟซี ซูริค
21:00 น. เนอชาแตล ซามักซ์ – เอฟซี ซิยง
21:00 น. กราสฮ็อปเปอร์ – ลูกาโน่

สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก
21:00 น. เรนเจอร์ส – ฮาร์ท
21:30 น. เซนต์ จอห์นสโตน – เซลติก

ตุรกี ซูเปอร์ลีก
17:30 น. มาลัตญ่า – ชีวาสสปอร์
22:00 น. เฟเนร์บาห์เช่ – อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
22:59 น. อัคฮีซาร์ – แทร็บซอนสปอร์
00:30 น. คอนย่าสปอร์ – เบซิคตัส

เบลเยี่ยม โปรลีก
19:30 น. ซูลเต้ วาเรเกม – อันเดอร์เลชท์
22:59 น. สตองดาร์ด ลีแอช – คลับบรูซ
01:00 น. เคเอเอ เก้นท์ – ราซิ่ง เกงค์

ออสเตรีย บุนเดสลีกา
19:30 น. ราปิด เวียนนา – แมตเตอร์สเบิร์ก
19:30 น. แวคเกอร์ ติโรล – แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00 น. สตวร์มกราซ – เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1
11:00 น. คาชิม่า แอนท์เลอร์ – คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
11:05 น. เวกัลต้า เซนได – อูราวะ เรด ไดมอนส์
13:00 น. ชิมิสุ เอส-พัลส์ – จูบิโล่ อิวาตะ
14:00 น. นาโกย่า แกรมปัส – เอฟซี โตเกียว

อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น
21:00 น. บานฟิลด์ – ซาน ลอเรนโซ่
23:15 น. แอดเลติโก้ ทูคูแมน – ลานุส
01:00 น. โรซาริโอ้ เซ็นทรัล – ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่
03:00 น. ทัลเลเรส – เบลกราโน่
05:00 น. ราซิ่ง คลับ – โบค่า จูเนียร์ส

อเมริกา เมเจอร์ลีก
00:00 น. ดีซี ยูไนเต็ด – ชิคาโก้ ไฟร์

เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
00:00 น. โตลูก้า – ปาชูก้า
06:00 น. พูอีบลา – โลบอส บ๊วบ

ไทยแลนด์ พรีเมียร์ลีก
18:00 น. บางกอกกล๊าส เอฟซี – นครราชสีมา มาสด้า (True Sport 2)
18:00 น. สุโขทัย เอฟซี – แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล (True Sport HD4)
18:00 น. ชลบุรี เอฟซี – สิงห์ เชียงราย (True 445)
18:00 น. โปลิศ เทโร – พีที ประจวบ (True 358)
18:00 น. พัทยา ยูไนเต็ด – การท่าเรือ เอฟซี (True Sport 7)
18:00 น. ราชบุรี มิตรผล – บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (True Sport HD3)
18:00 น. เอสซีจี เมืองทอง – ทรู แบงค็อก (True Sport HD2)
18:00 น. สุพรรณบุรี เอฟซี – ชัยนาท ฮอร์นบิล (TRUE4U)
18:00 น. อุบล ยูเอ็มที – ราชนาวี (True Sport 6)

RELATED NEWS

Khobsanam Popup