โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอลวันที่ 13 เมษายน 2019
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18:30 น. สเปอร์ส - ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์ (beIN SPORTS 1)
21:00 น. ฟูแล่ม - เอฟเวอร์ตัน (beIN SPORTS 1)
21:00 น. เซาธ์แฮมป์ตัน - วูล์ฟแฮมป์ตัน (beIN SPORTS 3)
21:00 น. ไบรท์ตัน - บอร์นมัธ (beIN SPORTS 5)
21:00 น. เบิร์นลี่ย์ - คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (beIN SPORTS 6)
23:30 น. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - เวสต์แฮม ยูไนเต็ด (beIN SPORTS 1)
บุนเดสลีกา เยอรมัน
20:30 น. ไลป์ซิก - โวล์ฟสบวร์ก (ฟ็อกซ์ สปอร์ต)
20:30 น. ฮันโนเวอร์ 96 - มึนเช่นกลัดบัค
20:30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน - ไฟร์บวร์ก
20:30 น. สตุ๊ตการ์ท - เลเวอร์คูเซ่น
23:30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ไมนซ์ 05 (ฟ็อกซ์ สปอร์ต PPTV HD)
กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี
20:00 น. สปอล - ยูเวนตุส (beIN SPORTS 4 PPTV HD)
23:00 น. โรม่า - อูดิเนเซ่ (beIN SPORTS 3)
01:30 น. เอซี มิลาน - ลาซิโอ้ (beIN SPORTS 3)
ลาลีกา สเปน
18:00 น. เอสปันญ่อล - อลาเบส (beIN SPORTS 2)
21:15 น. อูเอสก้า - บาร์เซโลน่า (beIN SPORTS 2)
23:30 น. แอตเลติโก มาดริด - เซลต้า บีโก้ (beIN SPORTS 2)
01:45 น. เซบีย่า - เรอัล เบติส (beIN SPORTS 2)
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:00 น. โอลิมปิก มาร์กเซย - นีมส์
01:00 น. โมนาโก - แร็งส์ (beIN SPORTS 4)
01:00 น. สตารส์บูร์ก - แก็งก็อง
01:00 น. ก็อง - อองเช่ร์
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
21:00 น. เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด - มิลล์วอลล์
21:00 น. เวสต์บรอมวิช - เปรสตัน
21:00 น. แอสตัน วิลล่า - บริสตอล ซิตี้
21:00 น. มิดเดิลสโบรช์ - ฮัลล์ ซิตี้
21:00 น. ดาร์บี้ เค้าน์ตี้ - โบลตัน
21:00 น. น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ - แบล็คเบิร์น โรเวอร์
21:00 น. ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ - สวอนซี ซิตี้
21:00 น. เร้ดดิ้ง - เบรนท์ฟอร์ด
21:00 น. อิปสวิช ทาวน์ - เบอร์มิ่งแฮม
21:00 น. สโต๊ค ซิตี้ - ร็อตเธอร์แฮม
23:30 น. ลีดส์ ยูไนเต็ด - เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
เอเรดิวิซี ลีก ฮอลแลนด์
23:30 น. อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม - เอ็กเซลซิเออร์
23:30 น. อาแซด อัลค์มาร์ - เดน ฮาก
01:45 น. เฟเยนูร์ด - เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
01:45 น. ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด - วีวีวี เวนโล
โปรตุเกส ซูเปอร์ลีก
21:30 น. ซานตาคลาร่า - โมไรเรนเซ่
00:00 น. ปอร์ติโมเนนเซ่ - ปอร์โต้
02:30 น. อาเวส - สปอร์ติ้ง ลิสบอน
ออสเตรเลีย เอ ลีก
14:35 น. เมลเบิร์น ซิตี้ - อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (beIN SPORTS 4)
16:50 น. เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ - ซิดนีย์ เอฟซี (beIN SPORTS 4)
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1
13:00 น. เซเรโซ่ โอซาก้า - คอนซาโดล ซัปโปโร (TRUE SPORT HD 2)
17:00 น. โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส - นาโกย่า แกรมปัส (TRUE SPORT HD 2)
อเมริกา เมเจอร์ลีก
00:00 น. มอนทรีออล อิมแพ็ค - โคลัมบัส ครูว์
02:00 น. ฮุสตัน ไดนาโม - ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควก
03:00 น. ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ - โตรอนโต้ เอฟซี (beIN SPORTS 4)
04:00 น. มินนิโซต้า ยูไนเต็ด - นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
06:30 น. นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น - แอตแลนต้า ยูไนเต็ด (beIN SPORTS 4)
07:00 น. เอฟซี ดัลลัส - พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์
08:00 น. รีล ซอลต์ เลค - ออร์แลนโด้ ซิตี้
08:00 น. โคโลราโด้ ราปิดส์ - ดีซี ยูไนเต็ด (beIN SPORTS 1)
09:30 น. แอลเอ กาแลกซี่ - ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน (beIN SPORTS 4)
09:30 น. ลอสแอนเจลิส - เอฟซี ซินซินเนติ