โปรแกรมการแข่งขันวันศุกร์ที่ 17 สิงหาคม 2018
เดเอฟเบ โพคาล
01:45 น. ชไวน์เฟิร์ท - ชาลเก้ 04 (ช่อง 7)
01:45 น. เวเฮ่น เวียสบาเด้น - ซังค์ เพาลี
01:45 น. มักเดเบิร์ก - ดาร์มสตัดท์
ลาลีกา สเปน
01:15 น. คิโรน่า - บายาโดลิด (beIN SPORTS 2)
03:15 น. เรอัล เบติส - เลบานเต้ (beIN SPORTS 2)
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:45 น. แร็งส์ - โอลิมปิก ลียง (beIN SPORTS 4)
แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ
01:45 น. เบอร์มิ่งแฮม - สวอนซี ซิตี้
ฮอลแลนด์ พรีเมียร์
01:00 น. โกรนิงเก้น - วิลเล่ม ทเว
โปรตุเกส ซูเปอร์ลีก
02:30 น. อาเวส - ทอนเดล่า
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 น. ซิริอุส - ดัลคุลด์
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก
00:00 น. ซอนเดอร์ไจสกี - เวนด์ซิสเซล
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
01:45 น. เบรย์ วันเดอเรอร์ - ดันดาล์ค
01:45 น. เดอร์รี่ ซิตี้ - วอเตอร์ฟอร์ด
01:45 น. ลิเมอริค เอฟซี - สลิโก้ โรเวอร์
02:00 น. แชมร็อค โรเวอร์ - โบฮีเมี่ยนส์
ตุรกี ซูเปอร์ลีก
01:45 น. แทร็บซอนสปอร์ - ชีวาสสปอร์
เบลเยี่ยมโปรลีก
01:30 น. อันเดอร์เลชท์ - เปรูเวลซ์
เช็ค ดิวิชั่น 1
23:30 น. ดูก้า ปรากซ์ - สโลวัคโก้
โปแลนด์ ดิวิชั่น 1
22:59 น. คราโคเวีย คราคอฟ - ซาเกลบี้ ลูบิน
01:30 น. เมียดิซ เลกนิก้า - โคโรน่า
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
23:30 น. อันจิ มาคัชคาล่า - กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
โรมาเนีย ดิวิชั่น 1
01:00 น. โปลิเทคนิก้า อายซี่ - โบโตซานี่
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
01:00 น. ดินาโม ซาเกร็บ - โอซีเยค
เวลส์ พรีเมียร์ลีก
01:35 น. อเบอรี่สวิธ - คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน
01:45 น. นิวทาวน์ เอเอฟซี - แกลร์นาร์ฟอน
เอเชี่ยนส์เกมส์
16:00 น. ฮ่องกง(U23) - ปาเลสไตน์(U23)
16:00 น. คีร์กีซสถาน(U23) - บาห์เรน(U23)
16:00 น. อิหร่าน(U23) - เกาหลีเหนือ(U23)
19:00 น. อินโดนีเซีย(U23) - ลาว(U23)
19:00 น. มาเลเซีย(U23) - เกาหลีใต้(U23)
19:00 น. พม่า(U23) - ซาอุดีอาระเบีย(U23)
ลีกทู อังกฤษ
01:45 น. น็อตต์สเคาน์ตี้ - เยโอวิล
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
01:00 น. โอแซร์ - น็องซี่
01:00 น. เลอ อาฟร์ - แกลร์กมงต์ ฟุต
01:00 น. ปารีส เอฟซี - เอเอส เบซิเอร์
01:00 น. โซโชซ์ - แบรสต์
01:00 น. ลอริยองต์ - วาล็องเซียนส์
01:00 น. นิออร์ท - โอร์แลงส์
01:00 น. ชาโตรูซ์ - เรด สตาร์ 93
01:00 น. อฌักซิโอ้ GFCO - เกรอน็อบล์
ลาลีก้า สเปน 2
01:00 น. คาดิส - อัลเมเรีย
03:00 น. อัลบาเซเต้ - ลา คอรุนญ่า
ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2
01:00 น. โวเลนดัม - เดน บอสช์
01:00 น. ไนจ์เมเก้น - คัมบูร์
01:00 น. พีเอสวี(เยาวชน) - เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
01:00 น. โก อเฮด อีเกิ้ลส์ - อูเทร็คท์
01:00 น. RKC วาลไวก์ - เทลสตาร์
01:00 น. มาสทริสช์ - เอฟซี ออสส์
01:00 น. โรด้า เจซี - อาแจ็กซ์(เยาวชน)
01:00 น. เอฟซี ทเวนเต้ - สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
01:00 น. ดอร์เดรชท์ - เฮลมอนด์ สปอร์ต
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 น. ฟัลเค่นเบิร์ก - ฮาล์มสตัด
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น 1
01:45 น. แอธโลน ทาวน์ - ฟินน์ ฮาร์ปส์
01:45 น. แคบินทีลี่ - ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
01:45 น. กัลเวย์ ยูไนเต็ด - ลองฟอร์ด ทาวน์
02:00 น. เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน) - เชลบอร์น
ฟินแลนด์ ดิวิชั่น 2
22:30 น. ฮาก้า - ยาโร
บราซิล ซีรี่บี
05:15 น. ลอนดริน่า - เปซานดู
06:30 น. วิลา โนว่า - CRB แม็คซิโอ้
07:30 น. ฟิกูเรนเซ่ - โกยาส
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น
05:00 น. ทัลเลเรส - โรซาริโอ้ เซ็นทรัล
07:00 น. นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ - อินดิเพนเดนเต้
เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
07:00 น. เวราครูซ - ชีวาส กัวดาลาจาร่า
09:00 น. อัตลาส - มอเรเลีย