โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอลวันที่ 15 ธันวาคม 2018
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19:30 น. แมนฯ ซิตี้ - เอฟเวอร์ตัน (beIN SPORTS 1)
22:00 น. สเปอร์ส - เบิร์นลี่ย์ (beIN SPORTS 1)
22:00 น. วูล์ฟแฮมป์ตัน - บอร์นมัธ (beIN SPORTS 4)
22:00 น. คริสตัล พาเลซ - เลสเตอร์ ซิตี้ (beIN SPORTS 2)
22:00 น. ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ - นิวคาสเซิ่ล (beIN SPORTS 3)
22:00 น. วัตฟอร์ด - คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
00:30 น. ฟูแล่ม - เวสต์แฮม ยูไนเต็ด (beIN SPORTS 1)
บุนเดสลีกา เยอรมัน
21:30 น. ฮันโนเวอร์ 96 - บาเยิร์น มิวนิค (ฟ็อกซ์ สปอร์ต PPTV HD)
21:30 น. เอาก์สบวร์ก - ชาลเก้ 04 (ฟ็อกซ์สปอร์ต 3)
21:30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - มึนเช่นกลัดบัค
21:30 น. สตุ๊ตการ์ต - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30 น. ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ - ไฟร์บวร์ก
00:30 น. ดอร์ทมุนด์ - แวร์เดอร์ เบรเมน (ฟ็อกซ์ สปอร์ต PPTV HD)
กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี
00:00 น. อินเตอร์ มิลาน - อูดิเนเซ่ (beIN SPORTS 3)
02:30 น. โตริโน่ - ยูเวนตุส (beIN SPORTS 3 PPTV HD)
ลาลีกา สเปน
19:00 น. เกตาเฟ่ - เรอัล โซเซียดาด (beIN SPORTS 2)
22:15 น. บายาโดลิด - แอตฯ มาดริด
00:30 น. เรอัล มาดริด - ราโย่ บาเยกาโน่ (beIN SPORTS 2)
02:45 น. เออิบาร์ - บาเลนเซีย (beIN SPORTS 2)
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
02:00 น. แร็งส์ - สตารส์บูร์ก
เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ รอบชิงชนะเลิศ นัดสอง
19:30 น. เวียดนาม - มาเลเซีย (BUGABOO TV ฟอกซ์ สปอร์ตส 2)
แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ
22:00 น. แอสตัน วิลล่า - สโต๊ค ซิตี้
22:00 น. แบล็คเบิร์น โรเวอร์ - เบอร์มิ่งแฮม
22:00 น. โบลตัน - ลีดส์ ยูไนเต็ด
22:00 น. ฮัลล์ ซิตี้ - เบรนท์ฟอร์ด
22:00 น. อิปสวิช - วีแกน แอธเลติก
22:00 น. เปรสตัน - มิลล์วอลล์
22:00 น. ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ - มิดเดิลสโบรห์
22:00 น. ร็อตเธอร์แฮม - เร้ดดิ้ง
22:00 น. สวอนซี ซิตี้ - เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
02:45 น. บริสตอล ซิตี้ - นอริช ซิตี้
ชิงแชมป์ สโมสรโลก
20:00 น. คาชิม่า แอนท์เลอร์ - ชีวาส กัวดาลาจาร่า
23:30 น. เอสเปรานซ์ - อัล ไอน์
เอเรดิวิซี่ ลีก ฮอลแลนด์
00:30 น. ซโวลเล่ - เอ็นเอซี เบรด้า
01:45 น. เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ - พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
01:45 น. อาแซด อัลค์มาร์ - เอ็กเซลซิเออร์
02:45 น. วิเทสส์ - วีวีวี เวนโล
โปรตุเกส ซูเปอร์ลีก
22:30 น. เบาวิสต้า - ทอนเดล่า
22:30 น. ชาเวซ - โมไรเรนเซ่
01:00 น. อาเวสล - วิตอเรีย กิมาไรส์
03:30 น. ซานตาคลาร่า - ปอร์โต้
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก
22:00 น. แรนเดอร์ - เวเจิล
สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ ลีก
01:00 น. เอฟซี ซิยง - บาเซิ่ล
01:00 น. เอฟซี ธูน - กราสฮ็อปเปอร์
สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก
22:00 น. คิลมาร์น็อค - ดันดี
22:00 น. เซนต์ จอห์นสโตน - มาเธอร์เวลล์
22:00 น. เซนต์ เมียร์เรน - อเบอร์ดีน
ตุรกี ซูเปอร์ลีก
17:30 น. ชีวาสสปอร์ - อันคารากูคู
17:30 น. ริเซสปอร์ - อลันย่าสปอร์
20:00 น. คอนย่าสปอร์ - คาซิมปาซ่า
22:59 น. อิสตันบูล บูยูคเซ็ค - กาลาตาซาราย
เบลเยี่ยมโปรลีก
00:00 น. คอร์ไทรจ์ - คลับบรูซ
02:00 น. โลเคอเรน - แซงต์ ทรุยด็อง
02:00 น. เอเอส ยูเปน - เปรูเวลซ์
02:30 น. รอแยล อันท์เวิร์พ - วาสส์แลนด์ เบเวอเรน
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
22:59 น. แอลเอเอสเค ลินซ์ - แมตเตอร์สเบิร์ก
22:59 น. แวคเกอร์ ติโรล - โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:59 น. สตวร์มกราซ - แอดมิร่า
ออสเตรเลีย เอ ลีก
13:35 น. เวลริงตัน โฟนิค - เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (beIN SPORTS 4)
15:50 น. เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ - ซิดนีย์ เอฟซี (beIN SPORTS 4)