เปิดซิงพี่โด้ ในถิ่นม้าลาย,ชบาแก้วฟัดอาหมวย+โปรแกรมบอลเสาร์นี้

เปิดซิงพี่โด้ ในถิ่นม้าลาย,ชบาแก้วฟัดอาหมวย+โปรแกรมบอลเสาร์นี้

โปรแกรมฟุตบอลมันส์เสาร์นี้ มีทั้งพรีเมียร์ลีก กัลโช่ และลีกดังทั่วโลก ไฮไลท์อยู่ที่การลงสนามนัดแรกในบ้านตัวเองของ โรนัลโด้ และบอลหญิงเอเชี่ยนเกมส์ ชบาแก้ว ฟัดอาหมวย

โปรแกรมฟุตบอลที่น่าสนใจประจำวันเสาร์ที่ 25 ส.ค.นี้

ฟุตบอลหญิงเอเชี่ยนเกมส์ รอบ 8 ทีมสุดท้าย
19.30 น. ไทย – จีน

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18:30 น. วูล์ฟแฮมป์ตัน – แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (beIN SPORTS 1)
21:00 น. อาร์เซน่อล – เวสต์แฮม ยูไนเต็ด (beIN SPORTS 1)
21:00 น. บอร์นมัธ – เอฟเวอร์ตัน (beIN SPORTS 2)
21:00 น. เซาธ์แฮมป์ตัน – เลสเตอร์ ซิตี้ (beIN SPORTS 3)
21:00 น. ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ – คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
23:30 น. ลิเวอร์พูล – ไบรท์ตัน (beIN SPORTS 1)

บุนเดสลีกา เยอรมัน
20:30 น. โวล์ฟสบวร์ก – ชาลเก้ 04 (ฟ็อกซ์ สปอร์ต 3)
20:30 น. ไฟร์บวร์ก – ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน – เนิร์นแบร์ก
20:30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน – ฮันโนเวอร์ 96
20:30 น. ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ – เอาก์สบวร์ก
23:30 น. มึนเช่นกลัดบัค – เลเวอร์คูเซ่น (ฟ็อกซ์ สปอร์ต)

กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
22:59 น. ยูเวนตุส – ลาซิโอ้ (beIN SPORTS 3 และ PPTV HD)
01:30 น. นาโปลี – เอซี มิลาน (beIN SPORTS 4)

ลาลีกา สเปน
23:15 น. อลาเบส – เรอัล เบติส (beIN SPORTS 2)
01:15 น. แอตเลติโก มาดริด – ราโย่ บาเยกาโน่ (beIN SPORTS 2 และ PPTV HD)
03:15 น. บายาโดลิด – บาร์เซโลน่า (beIN SPORTS 2)

ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:00 น. ปารีส แซงต์-แชร์กแมง – อองเช่ร์
01:00 น. มงต์เปลลิเย่ร์ – แซงต์ เอเตียน (beIN SPORTS 3)
01:00 น. นีซ – ดิฌง
01:00 น. อาเมียงส์ – แร็งส์
01:00 น. น็องต์ – ก็อง
01:00 น. ตูลูส – นีมส์

แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ
21:00 น. แอสตัน วิลล่า – เร้ดดิ้ง
21:00 น. แบล็คเบิร์น โรเวอร์ – เบรนท์ฟอร์ด
21:00 น. โบลตัน – เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
21:00 น. ดาร์บี้ เค้าน์ตี้ – เปรสตัน
21:00 น. นอริช ซิตี้ – ลีดส์ ยูไนเต็ด
21:00 น. ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ – วีแกน แอธเลติก
21:00 น. เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ – อิปสวิช
21:00 น. สโต๊ค ซิตี้ – ฮัลล์ ซิตี้
21:00 น. สวอนซี ซิตี้ – บริสตอล ซิตี้
23:30 น. น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ – เบอร์มิงแฮม

เอเรดิวิซี ลีก ฮอลแลนด์
23:30 น. อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม – เอ็มเมน
23:30 น. เดอ กราฟสคัป – โกรนิงเก้น
01:45 น. ซโวลเล่ – พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
01:45 น. เอ็นเอซี เบรด้า – เอ็กเซลซิเออร์

โปรตุเกส ซูเปอร์ลีก
22:30 น. ปอร์ติโมเนนเซ่ – ซานตาคลาร่า
01:00 น. เบนฟิก้า – สปอร์ติ้ง ลิสบอน
03:00 น. ปอร์โต้ – วิตอเรีย กิมาไรส์

นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
22:59 น. ทรอมโซ่ – โบโด กลิมท์

สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ ลีก
00:00 น. ยัง บอยส์ – เนอชาแตล ซามักซ์
00:00 น. กราสฮ็อปเปอร์ – เอฟซี ซิยง

สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก
21:00 น. เซนต์ จอห์นสโตน – ดันดี
21:00 น. ฮิเบอร์เนี่ยน – อเบอร์ดีน
21:00 น. คิลมาร์น็อค – ฮาร์ท
21:00 น. เซนต์ เมียร์เรน – ลิฟวิงสตัน

ฟินแลนด์ พรีเมียร์
21:00 น. พีเอส เคมี่ – ไซนาโจเอน
21:00 น. อินเตอร์ ตูร์คู – โรวาเนียมี่
21:00 น. อิลเวส – ทีพีเอส
21:00 น. ฮอนก้า – ลาห์ติ

ตุรกี ซูเปอร์ลีก
23:15 น. อันคารากูคู – แทร็บซอนสปอร์
01:45 น. กัซเทป – เฟเนร์บาห์เช่
01:45 น. เคย์เซริสปอร์ – มาลัตญ่า

เบลเยี่ยม โปรลีก
23:00 น. สตองดาร์ด ลีแอช – แซงต์ ทรุยด็อง
01:00 น. เปรูเวลซ์ – AS ยูเปน
01:00 น. รอแยล อันท์เวิร์พ – เซอร์เคอร์ บรูซ
01:30 น. ชาเลอร์รัว – คอร์ไทรจ์

ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
22:00 น. เรนดอร์ฟ อัลทัช – เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00 น. ซังค์ พอลเท่น – ออสเตรีย เวียนนา
22:00 น. โวล์ฟสเบอร์เกอร์ – สตวร์มกราซ

เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1
17:00 น. เซเรโซ่ โอซาก้า – ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00 น. ชิมิสุ เอส-พัลส์ – คอนซาโดล ซัปโปโร
17:00 น. คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ – เวกัลต้า เซนได
17:00 น. คาชิว่า เรย์โซล – วี-วาเรน นากาซากิ

บราซิล เซเรีย เอ
02:00 น. ซานโตส – บาเฮีย
05:00 น. แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ – เกรมิโอ้ ปอร์โต้
05:00 น. โครินเธียนส์ – ปาราน่า พีอาร์
07:00 น. ครูไซโร่ – ฟลูมิเนนเซ่
07:00 น. โบตาโฟโก้ – สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่

อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:30 น. กิมนาเซีย – ทัลเลเรส
03:45 น. ติเกร – ซานมาร์ติน ซานฮวน
06:00 น. ริเวอร์เพลท – อาร์เจนติโนส จูเนียร์

อเมริกา เมเจอร์ลีก
06:00 น. ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน – นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
07:00 น. โตรอนโต้ เอฟซี – มอนทรีออล อิมแพ็ค
07:30 น. สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ – มินนิโซตา ยูไนเต็ด
08:00 น. โคโลราโด้ ราปิดส์ – รีล ซอลต์ เลค
09:00 น. ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์ – แวนคูเวอร์ ไวต์แคป

เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
05:00 น. ปาชูก้า – พูอีบลา
07:00 น. คลับ อเมริกา – พูมาส ยูนัม
08:30 น. เวราครูซ – คลับ ทิจูเอน่า
09:00 น. เนกาซ่า – ติเกรส์ UANL
09:00 น. มอนเทอร์เรย์ – มอเรเลีย

RELATED NEWS